Abota

Mawallafi: Laura McKinney
Ranar Halitta: 1 Afrilu 2021
Sabuntawa: 11 Yiwu 2024
Anonim
Carlinhos Brown - ABOTA (Clipe Oficial)
Video: Carlinhos Brown - ABOTA (Clipe Oficial)

Wadatacce

Mutum mutum ne mai son zaman jama'a da jinjina. Gabaɗaya, yana neman haɗin gwiwar wasu mutane, tare da su waɗanda ke ƙulla alaƙar alaƙa daban -daban. Daga cikin waɗannan hanyoyin haɗin yanar gizon, da abota, wannan shine It shi Haɗin kai ga sauran mutanen da muke saduwa da su a duk tsawon rayuwa kuma wanda muke jin daɗi, gamsuwa, fahimta.

Yawancin mutane suna samun sauƙin yin abokai, har ma da ƙaramin yara, lokacin da suke cikin sandbox ko cikin wasanni a dandalin, galibi suna sadarwa tare da wasu yara kuma suna raba abubuwa da wasanni.

Yayin da shekaru ke wucewa, alaƙar abokantaka tana samun gindin zama a cikin rayuwar ɗan adam, kuma yawanci a ƙuruciya lokacin da abota ke fitowa a matsayin muhimmin sashi na rayuwa na mutum.

Lokaci ne lokacin adadi na iyaye, duk da cewa suna da mahimmanci, rasa ɗan martaba a cikin tsarin tunani da tasiri na matashi, wanda ke jin cewa duniya "ta fi gidansa girma" kuma wanda ya fara gane cewa akwai ƙarin ra'ayi game da abubuwan rayuwa fiye da na danginsa .


Sannan malamansu kuma musamman malamansu su zo su mamaye wani wuri mai mahimmanci. abokan makaranta, tare da wanda galibi yana raba sa'o'i da yawa na karatu, amma kuma na wasanni da tattaunawa mai annashuwa, wanda damar ta taso don yin magana game da batutuwa daban -daban. Kuma yawanci waɗannan sune mafi abota da zumunci na mutane.

Halaye

Yana da yawa don abokai su yi bukatu da ra'ayoyin kowa masu dangantaka akan batutuwa daban -daban, wanda baya nufin yakamata su so daidai da abu ɗaya ko kuma su yarda akan komai. Ba sa buƙatar zama magoya bayan ƙungiyar ƙwallon ƙafa ɗaya ko magoya bayan jam’iyya ɗaya.

Abu mafi mahimmanci a cikin abokantaka shine sani mika wuya daga zuciya zuwa wancan, zama na gaskiya, san yadda ake sauraron ɗayan kuma san yadda ake ba da kalma goyon baya kuma na numfashi lokacin da kuke buƙata.

Hakanan yana da matukar mahimmanci kada ku fada cikin fadanci ba kuma a cikin fadanci, kuma ku faɗi gaskiya idan mutum ya fahimci cewa abokin ba ya tafiya kamar yadda ya dace, tare da kansa ko tare da wasu na uku, saboda ba maganar yarda da makauniya bane.


Yana da kyau kuma yana da kyau cewa muna son raba tare da abokan mu lokacin farin ciki da kuma masu ɗaci, tunda muggan abubuwan sha yawanci ba su da kyau idan muna kusa da waɗanda ke yi mana nagarta, da kalmominsu ko kuma kawai da murmushi.

A bayyane yake cewa abota baya tasowa ta hanyar umarni ko sanyawa babu kowa, kuma shi ma ba a shirya ba; Yana iya tasowa a kowane lokaci a rayuwa kuma yana yin hakan azaman wani abu na halitta, amma koyaushe yana buƙatar adadin adadin nufin rayuwa. Mutane da yawa suna da'awar, daidai ne, cewa aboki ɗan'uwa ne wanda aka zaɓa.

Misalan abota

  1. Abokan makaranta
  2. Yara da dabbobin gida
  3. Abokai a hutu
  4. Abokai da kuke yi akan tafiya ta kammala karatun digiri
  5. Abokan hasashe a ƙuruciya
  6. Abokai daga baiwa
  7. Abokai daga aikin soja
  8. Abokan kulob inda muke yin wasanni
  9. Kofi abokai
  10. Abokai da kuke yi akan blogs
  11. Abokan kotun
  12. Abokai daga wurin aiki
  13. Iyayen yara yan makaranta wadanda a wasu lokuta sukan zama abokai
  14. Abokan wasan chess
  15. Abokan Ciniki na Retiree



Mashahuri A Kan Tashar

Yan adawa da Prefixes Negation
Sharadi 0 (ba sharaɗi ba)
Girma